DJ Obza – Mang’Dakiwe ft Harmonize, Leon Lee [Remix Lyrics]

DJ Obza – Mang’Dakiwe ft Harmonize, Leon Lee [Remix Lyrics]
DJ Obza – Mang’Dakiwe ft Harmonize, Leon Lee [Remix Lyrics]

Lyrics Remix DJ Obza – Mang’Dakiwe ft Harmonize, Leon Lee

Aah aah aah (Chupa kwa chupa)
Aah aah aah (Chupa kwa chupa)
Aah aah aah (Chupa kwa chupa)

Chupa kwa chupa, chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa, chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa, chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa, chupa kwa chupa

Nikilewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera
Nikishalewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera

Am sorry if I did yo wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga

Am sorry if I did yo wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga

Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu
Aaah nayumba, aah nayumba

Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu
Aaah nayumba, aah nayumba

Yaz’ ‘ma ng’dakiwe sakhumbula lutho
‘ma ng’dakiwe akekh’ ozongitshela
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola

Nikilewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera
Nikishalewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera

Am sorry if I did yo wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga

Am sorry if I did yo wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga

Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu
Aaah nayumba, aah nayumba
Aaah nayumba, aah nayumba